Bồn tắm massage NOFER NG-1680/1680P
Giá bán: 1,902đ
Xuất sứ: EUROKING
Loại: NOFER Chính Hãng
Kích thước: 1600*830*680 mm
Mã SP(SKU): NG-1680/1680P
Thời gian giao hàng trong vòng 1 đến 2 ngày tính từ ngày đặt hàng.
Tư vấn đặt hàng: 0944 690 379 - 0934 139 799
Hình ảnh sản phẩm
Thông tin sản phẩm
BỒN TẮM MASSAGE NG-1680/1680P
SKU: NG-1680/1680P
Bảo hành Chính Hãng
Xuất xứ NOFER Chính Hãng
Chất liệu Acrylic, Ngọc trai
Kích thước 1600*830*680 mm
Công nghệ Châu Âu
Vận chuyển Miễn phí toàn quốc
NÉT HIỆN ĐẠI ĐẦY TRẺ TRUNG
Ảnh tổng thể NG-1680/1680P
Ảnh tổng thể NG-1680/1680P
Kích thước của bồn theo chiều dài*rộng*cao lần lượt sẽ là 1600*830*680 mm sẽ vừa vặn hơn cho một người sử dụng thoải mái cũng như không chiếm quá nhiều diện tích trong phòng tắm, nhỏ gọn và tinh tế.
Gối cổ êm ái của bồn tắm massage NG-1680/1680P
HỆ THỐNG MASSAGE CHIỀU LÒNG NGƯỜI SỬ DỤNG
Hoạt động của hệ thống massage NG-1680/1680P
Lòng bồn tắm massage NG-1680/1680P được thiết kế dạng đứng.
BỘ ĐIỀU KHIỂN THÔNG MINH
Công tắc ON/OFF khởi động cả chiếc bồn đầy tiện lợi.
Lòng bồn tắm massage NG-1680/1680P
LÀN NƯỚC SẠCH TRONG, NHIỆT ĐỘ ẤM ÁP
AN TOÀN TRONG QUÁ TRÌNH SỬ DỤNG
Bộ bảo vệ chống cháy nổ khi lượng nước xuống thấp để đảm bảo an toàn cho người sử dụng.
THƯƠNG HIỆU NOFER CHÍNH HÃNG
SƠ ĐỒ KỸ THUẬT
Sản phẩm liên quan
Bồn tắm massage NOFER SPA-031
NOFER Chính Hãng
2150x1000x820 mm
3,850đ
5,000 đ
Bồn tắm massage NOFER SPA-097
NOFER Chính Hãng
2200*2200*910mm